SNURA: KIUNO CHANGU KIMENIPONZA


Baada ya kutolewa video yake ya Nimevurugwa kwenye tuzo za KTMA  2013/2014,  Snura amefunguka  kuhusu  kile ambacho kilionekana kusababisha video yake kufungiwa na kutolewa kwenye mashindao ya Kilimanjaro Tanzania Music Awards  kwa  kudai  kuwa  kiuno  chake  ndo  tatizo  hivyo  katika  video  yake  mpya  hakutakuwa  na  mauno  ya  mitego!:

"Snura mpya ataonekana kwenye video ya Ushaharibu na itapendwa sana video hiyo.Nimekatika kidogo ila hakuna mauno kama kwenye Nimevurugwa." Amesema  Snura
 
Pia Snura kaomba radhi kwa Mashabiki watakaokosa  mauno yake kwenye video zijazo na kusema atakayetaka kuona mauno hayo atayakuta kwenye show anazofanya.

TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

0 comments:

Post a Comment

Ungana Nasi, Like Page Yetu Hapa Chini