BABA YANGU ADATA KWA MAPENZI YANGU, AMESEMA MIMI NI MTAMU KULIKO MAMA!

 https://scontent-a-fra.xx.fbcdn.net/hphotos-prn1/t1.0-9/1010006_708008355923976_427649287_n.jpg
Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 22 na kwa sasa nipochuo…. Ninapokuwa likizonyumbani, huwa napenda kutoka na kutembea na baba yangu kuliko mama yangu. Nina hili tatizo, nimekuwa nikivutiwa na baba yangu licha ya kujitahidi hali hiyo isitokee inashindikan. Juzi kati wakati mama yangu alipokwenda kwenye harusi nilimshawishi baba na tukaishia kufanya mapenzi.
 
Kiukweli nina mpenzi ila nimejikuta nikvutiwa zaidi na baba yangu na sielewi ni kwa nini. Najisikia kufanya mapenzi naye tena na tena....
Nifanye nini kuiondoa hali hii....? Sababu ameniambia mimi ni mtamu kuliko mama (Yeye ni baba yangu wa kambo, ila ni
mtamu sana).
Naombeni msaada wa mawazo jamani....

TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

0 comments:

Post a Comment

Ungana Nasi, Like Page Yetu Hapa Chini